kutoka studio 15 hii ni va express na msikilizaji ni jumaa nyingine ambapo ni oktoba 11 mwaka huu wa 2024 tunakukaribisha katika siku ya kimataifa ya mtoto wa kike Sherehe mbalimbali maadhimisho yanafanyika hii leo katika kutoa mwangaza kwa mtoto wa kike hapa. Studio naitwa Mkamiti Kibayasi moja kwa moja msikilizaji, ni siku nyingine swadakta ya Ijumaa. Nakwambia Ijumaa karimu, msikilizaji, natumaini uko vizuri kabisa, mambo yako ni safi. Na basi niko standby ndani ya studio, nimekusha jaa tele kama pishi la mchele. Wengine wamekushapata swala ya Ijumaa, mambo ni mazuri kabisa, basi na wengine ndio baada ya kazi mnajiandaa na weekend. Weekend ndo hii imefika, wakiita furahi dei, mimi nasema tufuatane pamoja. Langu jina ni Sunday Shomari tutakuwa na mengi katika dakika hizi 30 leo. Ijumaa tutakuwa na kipengele kile cha michezo, tutakuwa naye Josephat Kioko kutoka kule Mombasa, Kenya, ambapo atazungumzia masuala ya Harambee Stars kupambana na Cameroon usiku huu kufuzu kwa AFCON elfu mbili na ishirini na tano. Vile vile basi, utasikia ripoti kuhusu waendesha baiskeli kutoka Rwanda wanatia fora katika ubingwa huko wa Afrika Mashariki. Hali kadhalika tutakuwa na habari za kimataifa na pia tutakuwa na kipengele kile cha jicho letu na Lucy Patrick. Tunaanzia hapa sasa katika masuala ya siku ya mtoto wa kike, bila shaka mkamiti kibayasi. Leo dunia inaadhimisha siku ya kimataifa ya mtoto wa kike kwa mwaka 2024, kauli mbiu ni maono ya wasichana kwa siku zijazo kulingana na umoja mataifa siku hii ilianzishwa na umoja mataifa mwaka elfu mbili na kumi na mbili inaangazia haja ya kushughulikia maswala muhimu kama vile ukosefu wa usawa kijinsia ndoa za utotoni na upatikanaji mdogo wa huduma za afya na elimu katika baadhi ya maeneo vile vile maadhimisho haya yanalenga kuangazia na kulinda haki za wasichana kuweza kupata fursa sawa na wenzao wa kiume kwa kuzingatia ushiriki wao katika maeneo haya muhimu yote kama tulivyosema na kupata jumuiya inayokuwa na ujumuishi zaidi. Sasa basi kuzungumzia haya zaidi, kule nchini Tanzania kuna changamoto mbalimbali ambazo wasichana wanapitia. Mojawapo Mkamiti kama unavyozungumza ni ndoa za utotoni, na nimezungumza na mkurugenzi wa TAMWA kule nchini Tanzania, Dr Rose Ruben, chama cha waandishi wa habari Tanzania wa TAMWA, yeye ndiyo mkurugenzi wake, na kwa upande wake, utaka kujua kuhusu kwanza kabisa changamoto hii ya sheria ya utotoni ya ndoa. Hii sheria ya ndoa ya mwaka elfu moja mia tisa na sabini na moja kwa kweli, imekuwa ni changamoto ya kuwaondoa watoto wa kike katika ukatili wa ndoa za utotoni, kwani uh, pamoja na jitihada nyingi ambazo zimekuwa zikifanyika kwa ajili ya kuweza kuibadilisha, uh, tunajikuta bado haijabadilika. Uh, imefika mpaka bungeni, lakini bado haijabadilishwa na hivyo Uh, kujikuta kwamba baadhi ya wanajamii wana ambao wana tamani kuozesha watoto wao kwa umri mdogo, wakiendeleza jadi uh, hiyo ama nani, hmm, tuna edit wana kuendeleza mila hizo au desturi hii ya kuozesha watoto wangali wadogo, kwa sababu ile sheria inawaruhusu watoto watoto kuozwa wakiwa na miaka kumi na nne kwa ridhaa ya mzazi au mlezi. Kwa hiyo unakuta kwamba katika familia, baadhi ya familia, ili kuona kwamba waondokane na yale malezi ya mtoto basi, wanamwozesha, na wanapomwozesha, yule mtoto anaenda kuwa mzigo katika jamii nyingine, ama katika familia nyingine, na hivyo hujikuta huko badala ya kuwa mzigo peke yake bali anakupata na mateso kwanza ya kupata watoto akiwa katika umri mdogo lakini pengine vipigo kwa sababu watamtarajia afanye mambo ambayo anayafanya mwanamke aliyeolewa mwenye umri wa kutosha kuanzia miaka kumi na nne pengine huyu mtoto bado naye anahitaji kucheza kwa hiyo kule atapata vipigo kule atapata manyanyaso na wengine hata wanaingia kwenye vipigo ambavyo vinasababisha majeraha yanayowasababishia kupoteza kupoteza maisha. Kwa hiyo hii hii sheria ya ndoa ya mwaka elfu moja mia tisa sabini na moja kuto kurekebishwa bado inaleta changamoto kubwa sana na tanzi, kazia kubwa sana kwa watoto wa kike. Bila shaka hiyo ni changamoto kubwa huko upande wa Tanzania, na haya ni masuala mengine muhimu ambayo bado wanawake wanaendelea kuuchunguza na, na kufuatilia. Pengine kwa upande wa umuhimu wa mtoto wa kike, ni yapi ambayo ungependa yamulikwe? Ninachoweza kukisema kwamba ni muhimu sana ni ulinzi wa mtoto wa kike. Ulinzi wa mtoto wa kike, ili aweze kufikia ndoto zake, anapaswa kulindwa kwanza katika ngazi ya familia na malezi lakini pia katika taasisi mbalimbali kulindwa, anapokuwa shuleni, anapokuwa barabarani, lakini pia katika masuala ya afya kwa ujumla wake. Nasisitiza ulinzi kwa sababu uh, ukiangalia takwimu za uh, mimba za utotoni, lakini pia na, na, na vitendo vya visivyokuwa vya kiutu kwa watoto wa kike vimekuwa vingi. Kwa hiyo hili tunaliona kwamba ni tatizo ambalo linakatisha ndoto za watoto wa kike na kuwasababisha kuweza kushindwa kufikia malengo ambayo ama wamejiwekea ama ambayo hata wangejiwekea endapo wangetengenezewa stadi nyingi zaidi na kupewa nafasi ya kusoma na kufaidi masomo kama watoto wa kiume. Nakushukuru sana Dr Rose Ruben, Tanzania Media Womens Association. Huyu ni mkurugenzi TAMWA, chama cha wandishi wa habari ya wanawake nchini Tanzania, akizungumzia swala hilo la siku hii ya wanawake. Tunasonga mbele na kibao cha muziki ya mtoto wa kike, bila shaka sasara Mkamiti. Siku yeah, muhimu sana hii leo mm -hmm. na Mkamiti, kama unavyoona nyimbo hiyo pia inakuja taratibu na nyimbo ya Spice Diana huyo, yeah. Basi pata vitu msikilizaji Haya basi, Spice Diana siri regula namna hiyo, anaondoka taratibu katika siku ya kimataifa ya mtoto wa kike. Na bila shaka, mkamiti kama unavyosema, mtoto wa kike huyo si regula mm -hmm. akikuimbia wimbo kwamba mimi ni mtoto wa kike ambaye napenda, napenda na ikipenda napenda kwelikweli na vilevile mimi si wa kawaida, ukiniangalia, yani hii ni muhimu sana, anaeleza huyu Spice Diana, bila shaka mm -hmm. kutoka yeah. kule Uganda. Wana Kampala mpo Haya, tunaendelea basi. Kama tulivyoeleza awali, maadhimisho haya yanalenga kusherekea uwezo wa wasichana na kutetea haki zao, ikisisitiza umuhimu wa kuhakikisha ushiriki wao kamili katika nyanja za kijamii, kiuchumi na hata kisiasa. Huko mashariki mwa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, DRC, tunafahamu kwamba vita vimekuwa vikiendelea na kwamba watu wengi wanaoathirika ni wasichana na wanawake, wanawake wajawazito wanawake wanabakwa, hali kadhalika pia, kuna ndoa za utotoni zinaendelea huko. Basi nimezungumza na Size, yeye ni msichana ambaye alipitia magumu uh, huko mashariki mwa jamhuri ya kidemokrasi ya Congo, ikiwa ni pamoja na kubakwa na kuolewa mapema na kupata watoto wakiwa mapema, lakini pia ndoa yake haikudumu. Sikiliza kile anachotuelezea changamoto alizopitia. lakini nizikana nikaingiakaaaralizi nafikiri nikiweza kama naweza kunipata. Nilimtafuta mahali pote nikamkosa, ikazingiza kwenye jamaa wake wakanikimbiza, hawakupenda kunisikiliza. Nikaingia aralizi nikapata dawa, muda wa mwaka mzima nilitakuta ndani. Na baada ya hii mwaka moja nikajikuta naanza pata nguvu kidogo Nyuma ya hapo wakaniambia tutaenda kungane na wazazi tenge. Na wakafika nyumbani, waongee na wazazi. Baba aliwasikiliza wakaamua kumwambia kweli kwamba anikamate achukue mizigo yake na watoto wote wabaki huku, hukoau nilikuwa nawaambia sasa, mimi nilirudi kijijini nikale huko kwenye Haya, ni saizi huyo msichana ambaye sasa ni mama wa watoto kadhaa huko mashariki mwa Jamhuri ya Kidemokrasi ya Kongo, DRC, akielezea changamoto anazopitia kama msichana na sasa ni mwanamke, ambapo dunia inaadhimisha siku ya mtoto wa kike. Ana mazuri ya kuelezea, lakini ana machungu ambayo anakabiliana nayo. Sstau. Katika habari za dunia, mahakama ya kuu nchini Kenya iliamua hii leo Ijumaa kuwa kesi ya kupinga kushtakiwa kuondolewa madarakani kwa naibu rais Girigadhi Gashagwa inapaswa kupelekwa kwa jaji mkuu. Bunge la Kenya lilipiga kura siku ya Jumanne kumshitaki Gashagwa kwa mashitaka 11 yakiwamo kujitajirisha na kuchochea chuki za kikabila. Naibu rais huyo alikanusha madai hayo yote na kusema kuwa kesi hiyo ni ya kipuuzi. Baraza la Seneti litajadili mashitaka hayo na kupiga kura iwapo litamwondoa madarakani wiki ijayo. Kameruni imepiga marufuku mjadala wowote kuhusu afya ya rais Paul Bia mwenye umri wa miaka 91 Barua iliyosambazwa na wizara ya mambo ya ndani ya nchi hiyo ilieleza baada ya kutoonekana kwa Bia uvumi kwa muda mrefu kulichochea uvumi ulioenea kwamba alikuwa mgonjwa. Mapema wiki hii viongozi walitoa taarifa wakisema kuwa rais alikuwa katika ziara binafsi huko Geneva na yuko katika afya nzuri, wakipuuzia ripoti kwamba alikuwa mgonjwa kama ni ndoto tu katika barua kwa magavana wa mikoa iliyoandikwa Oktoba 9, waziri wa mambo ya ndani Paul Atanga Nji alisema kujadili afya ya rais ni suala la usalama wa taifa. Kombora la Rusia lilipiga jengo moja la kibiashara katika mkoa wa Odessa kusini mwa Ukraine usiku kucha na kuwa watu wanne akiwemo msichana mmoja miaka 16. Gavana mkoa huo Ole Kipar alisema leo Ijumaa ilikuwa ni shambulio la nne la Rusia kwenye bandari ya Black Sea ya odessa na mkoa wa karibu katika siku tano zilizopita, Kipar aliongeza. Siku moja ya maombolezo ilikuwa imetangazwa kwa leo Ijumaa katika mkoa huo ili kuwakumbuka watu waliowawa katika shambulizi la ndege isiyo na rubani ya Rusia Oktoba 9. Waziri wa mambo ya nje wa Marekani Anton Blinken leo Ijumaa aliitaka Israel ichukue hatua za kuwalinda raia na kuhakikisha kwamba hawaingii katika mzozo wa kutisha, huku Washington ikiendelea na juhudi zake za kuzuia mzozo mpana zaidi katika Mashariki ya Kati na kutafuta suluhu ya kidiplomasia nchini Lebanon. Haya yanajiri huku mashambulizi ya Israel huko Ghaza na Beirut yakisababisha vifo vingi. Jeshi la Israel limesema linawalenga magaidi. Blinken alikuwa, alisema kwamba mustakbali wa Lebanon ni kwa watu Lebanon, wa Lebanon kuamua si kwa watu wowote wa nje. <muchos> ya msikilizaji Tanasha Dona na kibao hiko cha ok. Mambo mazuri kabisa ndani ya VOA Express, kipindi ambacho kuja kila siku ya Jumatatu mpaka Ijumaa ni kuanzia saa kumi na nusu jioni kwa saa za Afrika Mashariki, sawa na saa tisa na nusu alasiri kule Afrika ya Kati. Kipindi ni cha dakika thelathini kinakupa mambo mbalimbali yanayokugusa wewe kijana, mwanamke msichana, katika eneo lako na eneo linalokuzunguka haya. Sasa tunaelekea wapi Sande? Bila shaka kama kawaida, Mkamiti, siku ya ijumaa ni siku ya nini? Ni siku ya jicho letu. Jicho letu leo hii tunaangazia vitu gani? Tunaungana naye mwenzetu Lucy Patrick, anasema anatazama vijana waliopewa nafasi za uongozi katika serikali na taasisi binafsi. Je, wameonyesha mfano wa kuigwa kwa vijana wenzao ili kutoa fursa ywahau vijana wengine kuaminiwa kwenye nafasi za uongozi. Tuwasikilize. kwa majina, anaitwa Rashid Maltin. Kwanza tuishukuru serikali kwa kuweza kuwaamini vijana, maanake vijana wengi sasa hivi wanapata nafasi mbalimbali mbali, nafasi kubwa, kusema ukweli wanajitahidi wameweza kuwa nafasi ya kuigwa na serikali mwaamini, kwa kifupi, wamekuwa mfano wa kuigwa sana. Mfano, tunaye mkuu wetu wa wilaya dada kisa gwa kisa, e, naye ni mmoja wa mfano wa kuigwa, kwa kwa kwa sababu amekuwa mchapa kazi, hilo kusema kweli kwa mtu, kwa kweli mtu ambaye anafuatilia ana inspire kwa kweli. Ukiacha huko, hata sekta za michezo, sasa hivi sekta ya michezo imekuwa ina inafanya vizuri sana. E, ukiangalia hata wa vijana, sijui wanaitwa wasemaji wa timu na nini, wameleta hamasa kubwa, kitu ambacho kimekuwa sasa kinafanya serikali isiwe na hofu na vijana kwa majina anaitwa Ali Kasembe. Vijana kwa ujumla wanafanya kazi vizuri kwenye sekta mbalimbali, hata kwenye mashirika hata wizara ambazo wamepewa, wanafanya kazi vizuri kwa ujumla, ila kuna wale vijana wengine ambao wao sasa wanafanya kazi vibaya. Ni wao wenyewe, kwa sababu kazi walizopewa na majukumu wanayefanya ni vitu tofauti. Kwa hiyo wapo vijana wa aina hiyo lakini kwa ujumla vijana wengi ambao wamekabidhiwa majukumu serikalini hata kwenye mashirika kuanzia wenye viti hata watendaji hata wakata, vijana kwa ujumla wanafanya kazi vizuri. Yaani mpaka sasa hivi eh, vijana wengi inatakiwa wateuliwe, wachaguliwe, wagombee nafasi mbalimbali ili waweze kuiongoza nchi. Kwako Emmanuel, unafikiri viongozi vijana wanawakilisha vile mnavyotamani kuwakilishwa? Asilimia kubwa wameonyesha mfano wa kuigwa na kuongeza imani kwa mamlaka za uteuzi kuwaelekea vijana, japokuwa hatuwezi kupinga kwamba wako baadhi ya vijana ambao wamepewa dhamana za uongozi na wameenenda hisi hivyo, hawajapafomu kama ambavyo ilitarajiwa na mamlaka za uteuzi, lakini na vijana wengine haya ha, mesikia mambo hayo mm -hmm. hmm. avijana bila shaka maoni mazuri kabisa hayo kibao hicho kutoka kwa Fina anakuambia, we huogopi kitu hicho msikilizaji, nami namuuliza Mkamiti, we huogopi? Anasema mambo ni mazuri ama haswa. Ni VOA Express pekee inayokupa mambo mazuri namna hii. Kutoka hapa Washington ni studio namba 15 za VOA Swahili. Bila shaka basi, Mkamiti. Kama kawaida, moja kwa moja Ijumaa tunaenda kuongelea masuala ya burudani na spoti. Vile vile kufanya haya, e, moja kwa moja tutaungana na mzee wa kazi yuko kule Mombasani. Wanasema Mombasa raha, ijumaa kama hii ni raha tupu. Mzee wa kazi Josephat Kioko, tuambie mambo vipi pale Mombasa? Asante sana na ninawapata hapo, jiandaa kwa friday wikendi inaashiria mengi katika michezo kwa sababu mataifa ya Afrika kuanzia jana, leo na hata kesho wana mechi zaidi ya kumi na tano za kujaribu kufuzu kwa AFCON itakaoandaliwa mwaka ujao nchini Moroko. Nchi za Afrika Mashariki zinajitahidi kwa sababu mwezi jana zilikuwa zimepata ushindi katika mechi zake. Harambee Stars ya Kenya usiku huu iko ya kuteza mjini Yaunde kucheza na wenyeji Kameron kutafuta alama wakiwa kufikia sasa wote wana alama nne katika kundi hili na zimbabwe ikiwa imeongoza kundi hilo kwa alama tano. E, hivi tukizungumza kuna baadhi ya mechi zinaanza hivi punde ziko uwanjani. E, timu zikipambana, Zambia Chipolopolo wanacheza na Chad alafu jana Burundi ambayo pia inatoka kanda yetu Afrika Mashariki walitaandikwa na Burkina Faso mabao manne kwa sufuri, Algeria ikachapa Togo tano moja, lakini Sudani walicheza mchezo mzuri wakatoka sare na Ghana bila kufungana. Mechi inayotazamwa iliyotazamwa jana Afrika Mashariki ni kati ya jamhuri ya Kongo na Tanzania, Taifa Stars walikutana huko Kinshasa, ambapo Kongo ilipata bao moja sufuri, wakati Mtanzania mchezaji Clement Azize Mzize akifunga katika lango la Tanzania wenyewe dakika ya hamsini na tatu. Hivi ni kwamba katika mechi hizo, jamhuri ya Kongo ina alama tisa, Tanzania ina alama nne, bado kuna mechi zimesalia kujaribu kusonga mbele katika uwanja viwanja mbalimbali vya kufuzu kuelekea AFCON. Kufikia sasa timu ambazo zimefanya vizuri ni pamoja na Moroko ambayo itakuwa na mechi yake kesho dhidi ya Jamhuri ya Afrika Kati. Kazi ipo kubwa kwelikweli, Kioko, kwa hapo Kenya kupambana huko ugenini. Unajua kitu ambacho wengi walikuwa kijizungumzia jana kwa timu ya Tanzania wameona ikifanya vizuri ugenini baada ya kuifunga chipolepole kule Zambia bao moja kwa bila, lakini mambo hayakuwa vile walivyotarajia eh, upande wao kule DRC na kujikuta wameanguka kama walivyoeleza. Sasa vipi, eh, matarajio ya washabiki wa harambee stars Kenya? Wanasema wanataraji wapate wakipata sare huku Cameroon watakuwa katika nafasi nzuri ya kuongeza alama zingine tatu ama nne, kwa sababu hivyo wao na Cameroon kila mmoja ina alama nne lakini kupata sare huku Cameroon hayotakuwa mchezo rahisi. Na pia wale wa Tanzania ambao tumezungumza nao upande wa Afrika Mashariki wanasema mchezo ulikuwa mzuri jana kufikia pumziko bila kufungana na kupata bao la kujifunga, wanajitahidi katika mechi na lakini mchezaji huyo Clement Mzize nasikia ameomba na msamaha kwa mashabiki. Bila shaka kazi yake ni ngumu sana huko, lakini bila shaka toka huko basi, tuambie kusa waendeshe baskio ya Rwanda. Kuna mashindano ya kuendesha baiskeli ubingwa wa Afrika barabarani yanafanyika Kenya eh, katika mji wa Eldoret na yanaleta waendesha baiskeli kutoka nchi zaidi ya ishirini. Rwanda jana katika ile timu ya relay wamepata ushindi upande wa wanaume na upande wa wanawake kwa kuwa bora zaidi. Na wengine waliopata ushindi pamoja na Charles Kagibu kutoka Uganda na Lusi yangu wa Afrika Kusini, pia akipata ushindi upande wa wanawake ni mashindano ambayo watakamilika tarehe kumi yani na tatu yaani kesho kutwa, na waendesha baiskeli hawa watapata fursa pia ya kuwakilisha bara la Afrika katika mashindano ya ubingwa wa dunia. Kwa sasa mwafrika nambari moja katika uendeshaji baiskeli barabarani ni Hennet kutoka Eritrea. Kioko, pia tunafahamu kwamba Glen Washington, mwanamuziki huyu wa rege kutoka Jamaika, yupo katika aridhi ya Kenya katika ziara za muziki. Tunafahamu atakuwa siku ngapi hapo? Na je, usiku wa leo ni mmoja kati ya wasanii ambao watatumbuiza kwenye ardhi ya Mombasa pengine au Nairobi. Waliomleta Glen Washington wamesema wanamleta mapema zaidi, kwa sababu amepangiwa hafla mbalimbali za kutumbuiza Wakenya na pia anakolabo na wa, wa, waimbaji wa, wa Kenya wanaoingia katika eh, mziki wa rege ana, pia amelikwa katika mafunzo mbalimbali, amealikwa katika mahojiano ya vyombo vya habari, na amekuwa hapa kwa zaidi ya siku kumi sasa, lakini bado yupo. Wikendi unaokuja utasikia mengi kutoka burudani, ni kitu gani anafanya hapa Kenya. Itakuwa ndio kilele cha ziara yake hapa, lakini katika mahojiano na kwanza amezuru Kenya pamoja na familia yake. Amepata muda mfupi wa kupumzika na amesema katika mojano na Gito Redio kwamba amefurahia sana Kenya, kula ugali na samaki <laughs> shukrani sana <laughs> Josephat Kioko basi najua wa mashabiki wa rege watafurahi sana kumwona live Glen Washington hali kadhalika mashabiki wengine wa burudani za kawaida pia watapata fursa ya kwenda kwenye tamasha lake na kujiburudisha wikendi haya turudi tena hapa studio 15 katika swali la leo dunia inaadhimisha siku ya mtoto wa kike ni changamoto zipi zinazomkumba ambazo ungependa kuona zinatatuliwa bila shaka naye Didi ya Sahani anasema wanawake wanapitia changamoto nyingi, kwanza ubakaji kwenye maeneo ya vita, wengi wanakosa kazi wanawake. Anasema wanapata tabu sana kule DRC. Mbaga Karimu anasema anapatikana Mbezi, Dar es Salaam, anasema changamoto anazozipitia mtoto wa kike hasa awapo masomoni ama kwenye shughuli zake ni gharama za taulo za kike. Hizi ni pedi hivi. Ni kwa nini serikali inatoa kondomu bure na taulo za kike zinauzwa? Masanja Deus anasema nikiwa kule Geita, kwanza kabisa nipende kusema kwamba changamoto naweza kumbana nazo watu wa kike hasa kijijini, anasema ni nyingi, na anataka kuona mambo yanafanyika kuwasaidia hawa watoto wa kike. Haya basi, Maneti Magongo Kioni anapatikana Iringa Uluti, anasema changamoto kubwa kwa mtoto wa kike ni mimba za utotoni, cha ja kufanya waonyeshe ushirikiano. Mfano kijana akimtaka kimapenzi atoe taarifa kuliko kukaa kimya. Pia naona muda unakimbia. Sande namu, haya bila shaka. Tuseme shukrani pia kwake huyu R Masengo Stir, hali kadhalika Thomas Mayunga Ng'wana Loresia, yeye anasema anapatikana Geita hasa baadhi ya makabila kutopa mtoto wa kike kipaumbele cha elimu kama ilivyo kwa wavulana ni changamoto. Asante Georgi Ilagila na Bundala Tabu Budole. Tunakamilisha VOA Express kwa sasa, msikilizaji. Hapa studio nilikuwa mimi Mkamiti Kibayasi, nimeshirikiana na Sandey Shomari. Basi mwongozaji wa matangazo ni Fiona na Ndundu. Tunakuacha na kibao kizuri kabisa kutoka kwake huyu anaitwa Spice Diana, mambo mazuri kabisa. Pata burudani siri regular.